Trang 30 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 2028293031324080 ... LầnLần
Kết quả 291 tới 300 của 808
    Người Yêu Zippo
    Thanks
    0
    Trích dẫn Được gửi bởi hoangzippo Xem bài
    Chào em, hàng mới gửi đến em lần đầu, gặp mấy hôm mưa băo nơi để Zippo bị ngập, hơi nước bốc lên làm hộp bị mốc và Zippo bị ố, lại cập rập sợ trễ chuyến bay nên không kịp lau chùi, em chịu khó tạm khắc phục bằng cách...

- Về hộp Zippo, em lấy bàn chải đánh răng hoặc thấm khăn ướt chùi hết vết mốc, phơi dưới nắng hay để trước quạt gió khoảng 15 phút cho hộp hết hơi nước ẩm mốc, là tốt.
    - Về Zippo, lấy chất tẩy rửa Sumo hoặc nước rửa chén thấm vào khăn mịn chùi là hết vết ố, nhớ xả nước cho hết chất tẩy và chùi lại lần nữa là nó sáng choang.

Tuy có chút trục trặc do gặp mưa to băo lớn, nhưng Zippo vẫn về đến Đồng Hới đầy đủ và đến với anh em mê Zippo vùng sâu vùng xa kip thời tiếp thêm ánh sáng ngọn lửa đam mê Zippo ngay sau cơn băo, đó là điểm sáng cho chuyến hàng Zippo băo táp lần này phải không em...

Lần sau gửi hàng có thêm chút thời gian anh sẽ soạn hàng kỹ hơn, nhất định dù mưa băo cỡ nào, Zippo đến với anh em Đồng Hới vẫn sạch sẽ tinh tươm. Thân.
    ok a.................

Người Yêu Zippo
    Thanks
    0
    chú c̣n mẩu armor vàng đồng ko sao thấy bài năm 2012 .
    Last edited by tuanpk789; 29-11-13 at 22:13.

Người Yêu Zippo zippovanlinh's Avatar
    Địa điểm
    Xă Lê Thiện - Huyện An Dương - Thành phố Hải Pḥng
    Thanks
    17
    mẫu zippo 240 có đc như cái này ko chú Hoàng nhỉ, tiếng kêu ây ah , http://www.youtube.com/watch?v=P2CN_oi_s_0

Người Yêu Zippo Alo ZippoVN's Avatar
    Thanks
    2
    Trích dẫn Được gửi bởi tuanpk789 Xem bài
    chú c̣n mẩu armor vàng đồng ko sao thấy bài năm 2012 .

Zippo Armor bóng vàng. MS 169 = 550k
    Zippo Armor vàng đồng lúc nào cũng có mă số 169, năm 2012 hoặc năm 2013 cũng y chang như nhau nê không cần up hàng năm 2013.

Trích dẫn Được gửi bởi zippovanlinh Xem bài
    mẫu zippo 240 có đc như cái này ko chú Hoàng nhỉ, tiếng kêu ây ah , http://www.youtube.com/watch?v=P2CN_oi_s_0
    Ok chú Hoàng sẽ chỉnh lại bản lề cho bạn là tốt, tiếng kêu nghe leng keng khỏi chê...

Kết nối đam mê và t́nh bạn.
    Alo ZippoVN : 09.33333.502

5. The Following User Says Thank You to Alo ZippoVN For This Useful Post:

zippovanlinh (03-12-13)

Địa điểm
    Thanks
    17
    Trích dẫn Được gửi bởi AloZippoVN Xem bài

Ok chú Hoàng sẽ chỉnh lại bản lề cho bạn là tốt, tiếng kêu nghe leng keng khỏi chê...
    hihi. zippo 352B minh mua vỏ nó quá mỏng chắc chắn là chỉnh kiểu ǵ th́ tiếng nó cũng ko thể có đc độ ngân,be quá bản lề ra chút th́ tiếng kêu to hơn nhưng cũng chỉ to hơn mà thôi anh ah.

Người Yêu Zippo
    Thanks
    0
    Bác @hoangzippo em lấy chiếc Replica 1941 Vàng có khắc chữ Long (tên của e) ở chính giữa th́ bao nhiêu vậy bác. Không khắc tên ḿnh lên Zip hay bị xin với cầm nhầm lắm ah.
    Last edited by meloto44; 03-12-13 at 22:08.

>>>______BQT hoangzippo's Avatar
    Thanks
    3,392
    Trích dẫn Được gửi bởi meloto44 Xem bài
    Bác @hoangzippo em lấy chiếc Replica 1941 Vàng có khắc chữ Long (tên của e) ở chính giữa th́ bao nhiêu vậy bác. Không khắc tên ḿnh lên Zip hay bị xin với cầm nhầm lắm ah.
    Zippo Replica 1941 Vàng = 480k, khắc thêm chữ Long miễn phí, alo cho chú để làm nhé. Thân.

Người Yêu Zippo
    Thanks
    0
    Trích dẫn Được gửi bởi hoangzippo Xem bài
    Zippo Replica 1941 Vàng = 480k, khắc thêm chữ Long miễn phí, alo cho chú để làm nhé. Thân.
    Cháu vẫn đang phân giữa màu vàng hay Black ice, quan điểm của cháu vẫn tích màu vàng, trước cháu dùng chiếc Amor vàng bóng mới mua đẹp ghê ah, dùng được khoảng 1 tuần th́ bị bay lớp mạ nh́n bẩn bẩn. Dùng nhiều th́ nên chọn màu ǵ vậy bác, nếu màu Black ice bác khắc chữ màu vàng cho cháu được không vậy. Mệnh Kim nên chỉ thích 2 màu vàng và trắng thôi. hehe thanks bác.

Địa điểm
    Thanks
    17
    Trích dẫn Được gửi bởi meloto44 Xem bài
    Cháu vẫn đang phân giữa màu vàng hay Black ice, quan điểm của cháu vẫn tích màu vàng, trước cháu dùng chiếc Amor vàng bóng mới mua đẹp ghê ah, dùng được khoảng 1 tuần th́ bị bay lớp mạ nh́n bẩn bẩn. Dùng nhiều th́ nên chọn màu ǵ vậy bác, nếu màu Black ice bác khắc chữ màu vàng cho cháu được không vậy. Mệnh Kim nên chỉ thích 2 màu vàng và trắng thôi. hehe thanks bác.
    blackice bền mầu đó bạn , chữ Long khắc phay sâu đổ men vàng th́ đẹp quá trời luôn

11. The Following User Says Thank You to zippovanlinh For This Useful Post:

hoangzippo (05-12-13)

Người Yêu Zippo
    Thanks
    10
    bác Hoàng ơi. ruột zippo giờ bao nhiêu 1 cái ạ

Trang 30 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 2028293031324080 ... LầnLần

Tags for this Thread

Lên trên

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể viết hồ sơ
  • Bạn không thể đăng đính kèm