Kết quả 1 tới 4 của 4
    Người Yêu Zippo
    Thanks
    0

Unhappy Các bác cho em hỏi về bản lề zippo 1935 với.

T́nh h́nh là chán con ga cỏ nên em mới xắm con zip 1935 để dùng hàng ngày cho tiện, tránh gió mồi thuốc 1 tay..... cơ mà lúc mua em kiểm tra kĩ rồi nhưng quên mất ko có coi cái bản lề, về nhà th́ thấy nó ra thế này, không biết có b́nh thường không các bác:

Bệnh này có b́nh thường không các bác, em vốn người cầu toàn, nh́n nó khó chịu lắm ạ , không biết có chỉnh lại dc không, bác nào biết bày em với....

Em có nghe nói ḍng 1935 hay bị hở nắp với lại khe hở rất xấu, mà con của em lại bị lệch méo xẹo..

>>>_______Moderator
    minhvu's Avatar
    Thanks
    1,003
    con này là zippo replica 1935 (tái bản kiểu dáng của năm 1935)
    ḍng này theo ḿnh độ ba-via hơi nhiều nếu lần đầu cầm vào th́ cứ như là cầm con fake, như con của bạn là giơ thế vẫn ít, thêm nữa là ḍng này là 3 chấu nên độ giơ giữa nắp & thân rất khó hoàn hảo
    nếu là người cầu toàn th́ chắc chuyển sang dùng ḍng khác thôi, VD như con replica 1941 chẳng hạn, ḍng này ḿnh thấy độ bo góc- cạnh nắp thường rất chuẩn& khít
    Bán Zippo cũ & mới tại đây
    Địa chỉ:Zcoffee: số 31 Phố Dương Khuê- Mai Dịch- Cầu Giấy- Hà Nội(bên hông Đại học Thương Mại)
    Vũ (SN1980) : 0966.011.188

Người Yêu Zippo
    Thanks
    0
    upppppppppppppppppppp

Người Yêu Zippo
    Thanks
    0
    Trích dẫn Được gửi bởi minhvu Xem bài
    con này là zippo replica 1935 (tái bản kiểu dáng của năm 1935)
    ḍng này theo ḿnh độ ba-via hơi nhiều nếu lần đầu cầm vào th́ cứ như là cầm con fake, như con của bạn là giơ thế vẫn ít, thêm nữa là ḍng này là 3 chấu nên độ giơ giữa nắp & thân rất khó hoàn hảo
    nếu là người cầu toàn th́ chắc chuyển sang dùng ḍng khác thôi, VD như con replica 1941 chẳng hạn, ḍng này ḿnh thấy độ bo góc- cạnh nắp thường rất chuẩn& khít
    Ḿnh biết là bản lề 3 chấu th́ sẽ bị rơ nhiều, nhưng mà con của ḿnh bị hàn nắp với thân không thẳng hay sao ấy, bạn coi lại mấy pic trên sẽ hiểu ư ḿnh nói ǵ. Ḿnh ko biết là ḍng 1935 này nó bị thế hay là chỉ mỗi con của ḿnh bị....

Tags for this Thread

Lên trên

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể viết hồ sơ
  • Bạn không thể đăng đính kèm
  • Bạn không thể sửa chủ đề của bạn
  •